Giờ các chuyến tàu nhanh chạy chiều Hà Nội - Sài Gòn:
TỪ HÀ NỘI
ĐẾN
|
SE7
06:00
|
SE11
08:00
|
SE5
09:00
|
SE9
14:30
|
SE3
19:30
|
SE19
20:10
|
SE1
22:20
|
SE13
|
SE15
|
SE17
|
SE21
|
SE25
|
Phủ Lý
|
7:06
|
9:06
|
10:07
|
15:49
|
20:37
|
|
23:25
|
|
|
|
|
|
Nam Định
|
7:42
|
9:42
|
10:45
|
16:27
|
21:13
|
21:54
|
23:59
|
|
|
|
|
|
Ninh Bình
|
8:17
|
10:15
|
11:20
|
17:16
|
21:47
|
22:29
|
|
|
|
|
|
|
Bỉm Sơn
|
|
|
11:55
|
17:51
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Thanh Hóa
|
9:28
|
11:24
|
12:36
|
18:30
|
22:55
|
23:38
|
1:31
1 NGÀY
SAU
|
|
|
|
|
|
Minh Khôi
|
9:53
|
|
13:01
|
18:55
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Chợ Sy
|
11:22
|
|
14:21
|
20:15
|
|
1:33
1 NGÀY SAU
|
|
|
|
|
|
|
Vinh
|
12:09
|
14:07
|
15:07
|
21:02
|
2:23
1 NGÀY
SAU
|
2:20
|
3:56
|
9:55
|
23:05
|
|
|
|
Yên Trung
|
12:46
|
14:35
|
15:33
|
21:29
|
|
2:47
|
4:22
|
10:22
|
23:40
|
|
|
|
Hương Phố
|
13:42
|
15:30
|
16:30
|
22:41
|
|
3:44
|
5:19
|
11:25
|
|
|
|
|
Đồng Lê
|
14:45
|
16:35
|
17:34
|
23:46
|
3:43
|
4:52
|
|
12:30
|
|
|
|
|
Minh Lễ
|
15:37
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Đồng Hới
|
16:34
|
18:37
|
19:30
|
1:36
1 NGÀY
SAU
|
5:33
|
6:54
|
8:04
|
14:17
|
3:35
1 NGÀY SAU
|
9:25
|
|
|
Mỹ Đức
|
17:09
|
|
|
|
|
|
|
|
|
10:12
|
|
|
Đông Hà
|
18:35
|
20:27
|
21:11
|
3:28
|
7:18
|
8:46
|
9:42
|
16:49
|
6:20
|
11:39
|
|
|
Huế
|
19:51
|
21:51
|
22:28
|
4:55
|
8:37
|
10:04
|
10:59
|
18:16
|
7:47
|
13:08
|
|
|
Đà Nẵng
|
22:36
|
00:52
1 NGÀY SAU
|
1:21
1 NGÀY
SAU
|
7:50
|
11:25
|
15:14
|
13:45
|
21:30
|
11:45
|
17:19
|
9:55
|
|
Tam Kỳ
|
00:04
1 NGÀY SAU
|
|
|
9:11
|
13:17
|
16:36
|
14:56
|
|
13:43
|
19:23
|
11:37
|
|
Núi Thành
|
|
|
|
9:41
|
|
|
|
|
|
|
12:24
|
|
Quảng Ngãi
|
1:32
|
4:13
|
3:56
|
10:35
|
14:27
|
17:47
|
16:01
|
0:59
1 NGÀY SAU
|
15:30
|
20:54
|
13:07
|
14:50
|
Đức Phổ
|
|
|
|
11:36
|
|
|
|
|
|
|
13:52
|
15:37
|
Bồng Sơn
|
|
|
|
12:26
|
15:58
|
|
|
|
|
|
|
|
Diêu Trì
|
4:32
|
7:50
|
7:00
|
15:40
|
17:31
|
20:29
|
18:51
|
5:10
|
19:11
|
1:03
1 NGÀY SAU
|
16:15
|
18:09
|
Tuy Hòa
|
6:18
|
10:00
|
8:50
|
15:40
|
19:12
|
|
20:29
|
6:57
|
21:23
|
|
18:08
|
19:48
|
Giã
|
|
|
|
16:42
|
|
|
|
|
|
|
19:17
|
|
Ninh Hòa
|
7:51
|
|
|
17:30
|
|
|
|
|
|
|
19:46
|
21:24
|
Nha Trang
|
8:39
|
11:59
|
10:51
|
18:19
|
21:12
|
1:11
2 NGÀY SAU
|
22:26
|
9:34
|
23:46
|
6:07
|
20:43
|
22:46
|
Tháp Chàm
|
10:13
|
13:41
|
12:43
|
20:10
|
22:46
|
3:22
|
|
11:08
|
2:11
2 NGÀY SAU
|
7:58
|
22:20
|
|
Sông Mao
|
|
|
|
21:26
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Bình Thuận
|
12:33
|
16:53
|
15:12
|
22:32
|
1:13
2 NGÀY
SAU
|
6:01
|
2:37
2 NGÀY
SAU
|
13:59
|
|
10:30
|
1:58
1 NGÀY SAU
|
4:07
1 NGÀY SAU
|
Suối Kiết
|
13:34
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Long Khánh
|
14:22
|
18:43
|
16:57
|
|
3:00
|
|
|
|
|
|
3:44
|
5:53
|
Biên Hòa
|
15:25
|
19:50
|
17:57
|
2:09
2 NGÀY
SAU
|
4:00
|
10:29
|
5:07
|
17:41
|
|
14:08
|
4:44
|
7:22
|
Dĩ An
|
15:40
|
|
|
2:24
|
4:15
|
|
|
|
|
|
4:59
|
|
Sóng Thần
|
|
20:30
|
|
|
|
|
|
|
9:26
|
|
|
7:42
|
Sài Gòn
|
16:10
|
21:05
|
18:38
|
2:55
|
4:45
|
1:45
|
13:20
|
18:21
|
10:05
|
15:00
|
5:29
|
8:15
|
Giờ các chuyến tàu thống nhất Chiều Sài Gòn - Hà Nội:
TỪ HÀ NỘI
ĐẾN
|
TN1
11:40
|
TN3
12:30
|
TN5
15:55
|
TN7
|
TN9
|
SQN1
|
SQN5
|
SNT11
|
SNT1
|
SPT1
|
Phủ Lý
|
12:47
|
13:37
|
17:02
|
|
|
|
|
|
|
|
Nam Định
|
13:25
|
14:26
|
17:50
|
|
|
|
|
|
|
|
Ninh Bình
|
14:06
|
15:01
|
18:30
|
|
|
|
|
|
|
|
Bỉm Sơn
|
14:41
|
15:36
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Thanh Hóa
|
15:33
|
16:43
|
19:46
|
13:05
|
18:13
|
|
|
|
|
|
Minh Khôi
|
|
17:11
|
|
13:30
|
|
|
|
|
|
|
Chợ Sy
|
17:29
|
18:31
|
|
|
19:52
|
|
|
|
|
|
Vinh
|
18:16
|
19:18
|
22:07
|
16:09
|
21:21
|
|
|
|
|
|
Yên Trung
|
|
19:45
|
23:15
|
16:36
|
21:48
|
|
|
|
|
|
Hương Phố
|
19:57
|
20:41
|
02:12
1 NGÀY SAU
|
17:36
|
|
|
|
|
|
|
Đồng Lê
|
|
|
|
19:19
|
|
|
|
|
|
|
Đồng Hới
|
23:46
|
00:04
1 NGÀY SAU
|
3:10
|
21:52
|
3:52
1 NGÀY SAU
|
|
|
|
|
|
Mỹ Đức
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Đông Hà
|
|
1:47
|
5:04
|
|
6:51
|
|
|
|
|
|
Huế
|
3:48
1 NGÀY SAU
|
3:13
|
6:36
|
1:02
1 NGÀY SAU
|
8:19
|
|
|
|
|
|
Đà Nẵng
|
7:06
|
6:25
|
10:11
|
4:14
|
12:32
|
|
|
|
|
|
Tam Kỳ
|
9:53
|
7:43
|
12:30
|
5:39
|
14:19
|
|
|
|
|
|
Núi Thành
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Quảng Ngãi
|
11:26
|
9:06
|
13:38
|
7:06
|
16:18
|
|
|
|
|
|
Đức Phổ
|
|
|
|
|
17:07
|
|
|
|
|
|
Bồng Sơn
|
|
|
|
|
18:02
|
|
|
|
|
|
Diêu Trì
|
15:35
|
14:15
|
18:34
|
11:06
|
19:46
|
15:15
|
9:46
|
|
|
|
Tuy Hòa
|
17:34
|
14:15
|
18:34
|
12:49
|
21:47
|
17:08
|
21:47
|
|
|
|
Giã
|
|
|
|
|
|
18:39
|
|
|
|
|
Ninh Hòa
|
|
|
|
|
|
19:15
|
|
|
|
|
Nha Trang
|
23:05
|
17:01
|
21:32
|
14:55
|
1:56
2 NGÀY SAU
|
20:10
|
1:56
1 NGÀY SAU
|
6:49
|
19:20
|
|
Tháp Chàm
|
|
18:41
|
|
16:46
|
4:38
|
21:50
|
4:38
|
8:33
|
20:54
|
|
Sông Mao
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Bình Thuận
|
4:55
2 NGÀY SAU
|
21:47
|
|
20:18
|
7:51
|
00:22
1 NGÀY SAU
|
7:51
|
|
23:18
|
13:19
|
Biên Hòa
|
|
1:47
2 NGÀY SAU
|
6:02
2 NGÀY SAU
|
1:03
2 NGÀY SAU
|
12:01
|
3:23
|
12:01
|
|
2:47
1 NGÀY SAU
|
17:01
|
Dĩ An
|
|
|
|
|
|
|
|
|
3:02
|
|
Sóng Thần
|
8:41
|
|
|
|
|
|
|
|
|
14:24
|
Sài Gòn
|
9:20
|
2:28
|
7:00
|
1:45
|
13:20
|
4:07
|
13:20
|
17:13
|
3:34
|
17:50
|